CSI-SGFB-100-UFFR
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
CSI-SGFB-100-UFFR-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
CSI-SGFB-100-UFFR
คำอธิบาย
COAX CBL U.FL TO SMA 3.9"
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
4 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
โคแอ็กเชียลประกอบสาย U.FL (UMCC) ไปยัง SMA สายโคแอกเชียล OD 1.13mm 3.937" (100.00mm)
เอกสารข้อมูล
 เอกสารข้อมูล
โมเดล EDA/CAD
CSI-SGFB-100-UFFR รุ่น
หมวดหมู่
คอนเนคเตอร์ที่ 2
ปลั๊ก U.FL (UMCC), มุมฉาก
ผู้ผลิต
TE Connectivity Linx
ชนิดของหน้าสัมผัสที่สอง
ตัวเมีย
บรรจุภัณฑ์
จำนวนมาก
แขวนอิสระ (อินไลน์)
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
ความยาว
3.937" (100.00mm)
รูปแบบ
U.FL (UMCC) ไปยัง SMA
ประเภทสายเคเบิล
สายโคแอกเชียล OD 1.13mm
คอนเนคเตอร์ที่ 1
SMA แจ็ค
ความต้านทานโดยรวม
50 Ohms
ชนิดของหน้าสัมผัสแรก
ตัวเมีย
ความถี่ - สูงสุด
3 GHz
ติดตั้งบนพาเนล
สี
สีเทา
ฝากั้น - น็อตด้านหน้า
หมายเลขผลิตภัณฑ์พื้นฐาน
การจำแนกประเภทสิ่งแวดล้อมและการส่งออก
คำถามและคำตอบเกี่ยวกับผลิตภัณฑ์
แหล่งข้อมูลเพิ่มเติม
ในสต็อก: 2,915
ตรวจสอบสินค้าที่กำลังจะเข้าคลังเพิ่มเติม
ราคาทั้งหมดแสดงเป็นสกุลเงิน THB
จำนวนมาก
จำนวน ราคาต่อหน่วย ต่อราคา
ความยาวอื่น
COAX CBL U.FL TO SMA 7.8"
ในสต็อก: 1678
COAX CBL U.FL TO SMA 11.8"