OTX-418-HH-KF4-MS
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
OTX-418-HH-KF4-MS-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
OTX-418-HH-KF4-MS
คำอธิบาย
XMITTER KEYFOB 418MHZ 4 BUTTON
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
32 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
rf เครื่องส่งสัญญาณ 418MHz ASK, OOK พกพา, 4 ปุ่ม
หมวดหมู่
ความถี่
418MHz
ผู้ผลิต
TE Connectivity Linx
แอพพลิเคชั่น
รีโมทคอนโทรลทั่วไป, ระบบอัตโนมัติภายในบ้าน, RKE
บรรจุภัณฑ์
จำนวนมาก
อินเตอร์เฟซ
พกพา, 4 ปุ่ม
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
คุณสมบัติ
4 ปุ่ม, 750ft ระยะการทำงาน
ฟังก์ชั่น
เครื่องส่งสัญญาณ
แรงดันไฟฟ้า - ที่จ่าย
2.1V ~ 3.6V