RXM-315-LR_View2
RXM-315-LR
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
RXM-315-LR-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
RXM-315-LR
คำอธิบาย
RF RECEIVER ASK/OOK 315MHZ
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
4 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
LR ตัวรับสัญญาณ rf ASK, OOK 315MHz -112dBm 10kbps กระบวนการคาสเทลเลชั่น
หมวดหมู่
กระแสไฟฟ้า - กำลังรับ
5.2mA
ผู้ผลิต
TE Connectivity Linx
อินเตอร์เฟซข้อมูล
ซีเรียล
ชุด
คอนเนคเตอร์เสาอากาศ
กระบวนการคาสเทลเลชั่น
บรรจุภัณฑ์
ท่อ
คุณสมบัติ
ช่วงยาว
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
แรงดันไฟฟ้า - ที่จ่าย
2.1V ~ 3.6V
ความถี่
315MHz
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 70°C