TXM-315-LR_View2
TXM-315-LR
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
TXM-315-LR-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
TXM-315-LR
คำอธิบาย
RF TX IC ASK/OOK 315MHZ 8SMD MOD
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
38 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
เครื่องส่ง rf ASK, OOK 315MHz -4dBm ~ 4dBm 10kbps กระบวนการคาสเทลเลชั่น เสาอากาศ โมดูล 8-SMD
เอกสารข้อมูล
 เอกสารข้อมูล
โมเดล EDA/CAD
TXM-315-LR รุ่น
หมวดหมู่
พลังงาน - เอาต์พุต
-4dBm ~ 4dBm
ผู้ผลิต
TE Connectivity Linx
กระแสไฟฟ้า - ส่งสัญญาณกระแสไฟฟ้า
8.5mA
ชุด
อินเตอร์เฟซข้อมูล
ซีเรียล
บรรจุภัณฑ์
ท่อ
คอนเนคเตอร์เสาอากาศ
กระบวนการคาสเทลเลชั่น
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
แรงดันไฟฟ้า - ที่จ่าย
2.1V ~ 3.6V
DigiKey ตั้งโปรแกรมได้
ไม่ได้รับการยืนยัน
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 85°C
ความถี่
315MHz