27ESA103MMF50N
27ESA103MMF50N
27ESA103MMF50N
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
A105793-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
27ESA103MMF50N
คำอธิบาย
POT 10K OHM 0.4W CARBON LINEAR
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
25 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
10k โอห์ม 2 กลุ่ม เชิงเส้น ติดตั้งบนพาเนล โพเทนชิโอมิเตอร์ ไม่มี 1.0 kierros คาร์บอน 0.4W ที่ยึดบัดกรี
เอกสารข้อมูล
 เอกสารข้อมูล
โมเดล EDA/CAD
27ESA103MMF50N รุ่น
หมวดหมู่
จำนวนของช่อง
2
ผู้ผลิต
TE Connectivity Passive Product
ประเภทการปรับ
ผู้ใช้กำหนด
ชุด
ค่าสัมประสิทธิ์อุณหภูมิ
0.05
บรรจุภัณฑ์
จำนวนมาก
การหมุน
300°
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
วัสดุต้านทาน
คาร์บอน
ความต้านทานไฟฟ้า (Ohms)
10k
รูปแบบส่วนปลาย
ที่ยึดบัดกรี
ความคลาดเคลื่อนที่ยอมรับได้
±20%
ประเภทแอคชูเอเตอร์
แบบเรียบ
พลังงาน (วัตต์)
0.4W
ความยาวแอคชูเอเตอร์
1.969" (50.00mm)
สวิตช์ในตัว
ไม่มี
เส้นผ่านศูนย์กลางแอคชูเอเตอร์
0.250" (6.35mm)
จำนวนรอบ
1.0
ประเภทการติดตั้ง
ติดตั้งบนพาเนล
ทำให้ลดลง
เชิงเส้น
ขนาด - บอดี้
สี่เหลี่ยม - 0.992" x 0.803" หน้า (25.20mm x 20.40mm)