FN3288-10-44-C34-R65 หมดสต็อกและสามารถสั่งจองได้
ผลิตภัณฑ์ทดแทนที่มีอยู่:
เทียบเท่าพาราเมตริก
TE Connectivity Schaffner
มีอยู่ในสต็อค: 1
เอกสารข้อมูล
เทียบเท่าพาราเมตริก
TE Connectivity Schaffner
มีอยู่ในสต็อค: 8
เอกสารข้อมูล
มีอยู่ในสต็อค: 0
มีอยู่ในสต็อค: 0
สามเฟส (เดลต้า) ฟิลเตอร์สาย emc/emi 10 A 530V, 305V ac DC ~ 60Hz สองขั้นตอน เทอร์มินัลบล็อก
ภาพที่ปรากฏเป็นเพียงภาพตัวอย่างเท่านั้น ควรขอข้อมูลจำเพาะที่แน่นอนจากเอกสารข้อมูลผลิตภัณฑ์
FN3288-10-44-C34-R65
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
817-2759-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
FN3288-10-44-C34-R65
คำอธิบาย
LINE FILTER 530V/305VAC 10A CHAS
คำอธิบายโดยละเอียด
หมวดหมู่
แรงดันไฟฟ้า - พิกัด AC (เฟสถึงเฟส)
530 V
ผู้ผลิต
กระแสไฟฟ้า
10 A
ชุด
ความถี่ - ในการทำงาน
DC ~ 60Hz
บรรจุภัณฑ์
กล่อง
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 100°C
แรงดันไฟฟ้า - พิกัด AC
530V, 305V
หมายเลขผลิตภัณฑ์พื้นฐาน
305 V