FN3288-16-44-C35-R65
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
817-2761-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
FN3288-16-44-C35-R65
คำอธิบาย
LINE FILTER 530V/305VAC 16A CHAS
คำอธิบายโดยละเอียด
สามเฟส (เดลต้า) ฟิลเตอร์สาย emc/emi 16 A 530V, 305Vac DC ~ 60Hz สองขั้นตอน เทอร์มินัลบล็อก
หมวดหมู่
แรงดันไฟฟ้า - พิกัด AC (เฟสถึงเฟส)
530 V
กระแสไฟฟ้า
16 A
ชุด
ความถี่ - ในการทำงาน
DC ~ 60Hz
บรรจุภัณฑ์
กล่อง
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 100°C
แรงดันไฟฟ้า - พิกัด AC
530V, 305V
หมายเลขผลิตภัณฑ์พื้นฐาน
305 V