HSA2533RJ มีจัดจำหน่ายแต่โดยปกติแล้วจะไม่มีสต็อก
ผลิตภัณฑ์ทดแทนที่มีอยู่:
Direct
TE Connectivity Passive Product
มีอยู่ในสต็อค: 1
เอกสารข้อมูล
เทียบเท่าพาราเมตริก
มีอยู่ในสต็อค: 182
เอกสารข้อมูล
เทียบเท่าพาราเมตริก
Stackpole Electronics Inc
มีอยู่ในสต็อค: 0
Stackpole Electronics Inc
มีอยู่ในสต็อค: 0
ผลิตภัณฑ์ใหม่
ภาพที่ปรากฏเป็นเพียงภาพตัวอย่างเท่านั้น ควรขอข้อมูลจำเพาะที่แน่นอนจากเอกสารข้อมูลผลิตภัณฑ์
HSA2533RJ
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
1111-HSA2533RJ-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
HSA2533RJ
คำอธิบาย
WIREWOUND RESISTORS-CHASSIS MOUN
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
35 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
33 Ohms ±5% 25W แบบลวดพัน ตัวต้านทานแบบติดที่ตัวเครื่อง
โมเดล EDA/CAD
HSA2533RJ รุ่น
หมวดหมู่
ค่าสัมประสิทธิ์อุณหภูมิ
±50ppm/°C
Mfr
อุณหภูมิในการทำงาน
-55°C ~ 200°C
บรรจุภัณฑ์
จำนวนมาก
ขนาด / มิติ
1.142" L x 1.102" W (29.00mm x 28.00mm)
ความต้านทานไฟฟ้า
33 Ohms
ความสูง - ที่ติดตั้ง (สูงสุด)
0.591" (15.00mm)
ความคลาดเคลื่อนที่ยอมรับได้
±5%
พลังงาน (วัตต์)
25W