TPLH-3R0/10WR10X30
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
2085-TPLH-3R0/10WR10X30-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
TPLH-3R0/10WR10X30
คำอธิบาย
CAP 10F 3.0V T/H
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
12 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
10 F (edlc) ตัวเก็บประจุยิ่งยวด 3 V แนวรัศมี, กระป๋อง 40mOhm @ 1kHz 1000 ชั่วโมง (Hrs) @ 65°C
หมวดหมู่
อายุการใช้งาน @ อุณหภูมิ
1000 ชั่วโมง (Hrs) @ 65°C
ผู้ผลิต
Tecate Group
ส่วนปลาย
PC ขา
ชุด
ประเภทการติดตั้ง
ทรูโฮล
บรรจุภัณฑ์
จำนวนมาก
บรรจุภัณฑ์ / เคส
แนวรัศมี, กระป๋อง
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
ระยะห่างระหว่างตัวนำ
0.197" (5.00mm)
ความจุไฟฟ้า
10 F
ขนาด / มิติ
0.394" Dia (10.00mm)
ความคลาดเคลื่อนที่ยอมรับได้
±5%
ความสูง - ที่ติดตั้ง (สูงสุด)
1.240" (31.50mm)
แรงดันไฟฟ้า - พิกัด
3 V
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 65°C
ESR (ความต้านทานไฟฟ้าอนุกรมเทียบเท่า)
40mOhm @ 1kHz