CCP0.75BK250
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
1030-CCP0.75BK250-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
CCP0.75BK250
คำอธิบาย
EXPAND SLEEVING 3/4" X 250' BLK
คำอธิบายโดยละเอียด
ปลอก x 250' (76.20m) สีดำ
ความยาว
250' (76.20m)
ความหนาของผนัง
0.024" (0.61mm)
อุณหภูมิในการทำงาน
-70°C ~ 125°C
เส้นผ่านศูนย์กลาง - ด้านใน, ไม่ถูกขยาย
0.750" (19.05mm)
เส้นผ่านศูนย์กลาง - ด้านใน, ถูกขยาย
1.000" (25.40mm)