CCP0.50BK500
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
1030-CCP0.50BK500-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
CCP0.50BK500
คำอธิบาย
EXPAND SLEEVE 1/2" X 500' BLACK
คำอธิบายโดยละเอียด
ปลอก x 500' (152.40m) สีดำ
ความยาว
500' (152.40m)
ความหนาของผนัง
0.024" (0.61mm)
อุณหภูมิในการทำงาน
-70°C ~ 125°C
เส้นผ่านศูนย์กลาง - ด้านใน, ไม่ถูกขยาย
0.500" (12.70mm)
เส้นผ่านศูนย์กลาง - ด้านใน, ถูกขยาย
0.750" (19.05mm)