F6N0.50BK150
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
1030-F6N0.50BK150-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
F6N0.50BK150
คำอธิบาย
SELF WRAP 1/2" X 150' BLACK
คำอธิบายโดยละเอียด
พันเอง x 150' (45.72m) สีดำ
ความยาว
150' (45.72m)
ชุด
ความหนาของผนัง
0.025" (0.64mm)
อุณหภูมิในการทำงาน
-70°C ~ 125°C
เส้นผ่านศูนย์กลาง - ด้านใน, ไม่ถูกขยาย
0.500" (12.70mm)