MBN1.50SV50
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
1030-MBN1.50SV50-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
MBN1.50SV50
คำอธิบาย
GROUND BRAID TUBE 1.5"DIA X 50'
คำอธิบายโดยละเอียด
แบบท่อ สายกราวด์แบบถักเปีย 1.500" (38.10mm, 1 1/2") - Dia ด้านนอก x 50.0' (15.24m) 30 AWG
หมวดหมู่
ขนาด, ที่ให้มาด้วย
1.500" (38.10mm, 1 1/2") - Dia ด้านนอก
ความหนา
0.025" (0.64mm)
ชุด
จำนวนของพาห์
48
เครื่องวัดขนาดสายไฟ - ปลาย
30 AWG