FGL0.75BK100
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
1030-FGL0.75BK100-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
FGL0.75BK100
คำอธิบาย
EXPAND SLEEVING 3/4" X 100' BLK
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
5 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
ปลอก x 100' (30.48m) สีดำ
หมวดหมู่
สี
สีดำ
ผู้ผลิต
Techflex
ความยาว
100' (30.48m)
ชุด
ความหนาของผนัง
0.010" (0.25mm)
บรรจุภัณฑ์
ม้วน
อุณหภูมิในการทำงาน
-70°C ~ 650°C
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
การป้องกันความร้อน
ทนความร้อน
ประเภท
ปลอก
การป้องกันการขีดข่วน
ทนต่อการเสียดสีและการตัด, ป้องกันหลุดลุ่ย
คุณสมบัติประเภท
ขยายได้
คุณสมบัติ
รอยตัดเรียบ, ทนต่อสารละลาย
เส้นผ่านศูนย์กลาง - ด้านใน, ไม่ถูกขยาย
0.750" (19.05mm)
ระดับความไวไฟ
UL VW-1
เส้นผ่านศูนย์กลาง - ด้านใน, ถูกขยาย
0.786" (19.96mm)