FGLG.04BK250
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
1030-FGLG.04BK250-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
FGLG.04BK250
คำอธิบาย
EXPAND SLEEVE 0.208" X 250' BLK
ความหนาของผนัง
0.010" (0.25mm)
อุณหภูมิในการทำงาน
-70°C ~ 650°C
เส้นผ่านศูนย์กลาง - ด้านใน, ไม่ถูกขยาย
0.208" (5.28mm)
เส้นผ่านศูนย์กลาง - ด้านใน, ถูกขยาย
0.224" (5.69mm)