FGN0.25BK50
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
1030-FGN0.25BK50-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
FGN0.25BK50
คำอธิบาย
EXPAND SLEEVE 1/4" X 50' BLACK
คำอธิบายโดยละเอียด
ปลอก x 50.00' (15.24m) สีดำ
ความยาว
50.00' (15.24m)
ชุด
ความหนาของผนัง
0.031" (0.79mm)
อุณหภูมิในการทำงาน
-70°C ~ 650°C
เส้นผ่านศูนย์กลาง - ด้านใน, ไม่ถูกขยาย
0.250" (6.35mm)
เส้นผ่านศูนย์กลาง - ด้านใน, ถูกขยาย
0.375" (9.52mm)