FGN0.25BK200
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
1030-FGN0.25BK200-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
FGN0.25BK200
คำอธิบาย
EXPAND SLEEVING 1/4" X 200' BLK
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
5 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
ปลอก x 200' (60.96m) สีดำ
หมวดหมู่
สี
สีดำ
ผู้ผลิต
Techflex
ความยาว
200' (60.96m)
ชุด
ความหนาของผนัง
0.031" (0.79mm)
บรรจุภัณฑ์
ม้วน
อุณหภูมิในการทำงาน
-70°C ~ 650°C
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
การป้องกันความร้อน
ทนความร้อน
ประเภท
ปลอก
การป้องกันการขีดข่วน
ทนต่อการเสียดสีและการตัด
คุณสมบัติประเภท
ขยายได้
การป้องกันของเหลว
ทนต่อน้ำมันเบนซิน
เส้นผ่านศูนย์กลาง - ด้านใน, ไม่ถูกขยาย
0.250" (6.35mm)
คุณสมบัติ
ทนต่อสารเคมี, รอยตัดเรียบ, ทนการสั่นสะเทือน
เส้นผ่านศูนย์กลาง - ด้านใน, ถูกขยาย
0.375" (9.52mm)