FGN0.75BK200
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
1030-FGN0.75BK200-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
FGN0.75BK200
คำอธิบาย
EXPAND SLEEVING 3/4" X 200' BLK
คำอธิบายโดยละเอียด
ปลอก x 200' (60.96m) สีดำ
ความยาว
200' (60.96m)
ชุด
ความหนาของผนัง
0.046" (1.17mm)
อุณหภูมิในการทำงาน
-70°C ~ 650°C
เส้นผ่านศูนย์กลาง - ด้านใน, ไม่ถูกขยาย
0.750" (19.05mm)
เส้นผ่านศูนย์กลาง - ด้านใน, ถูกขยาย
1.125" (28.58mm)