HTN0.25TB1000
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
1030-HTN0.25TB1000-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
HTN0.25TB1000
คำอธิบาย
EXPAND SLEEV 1/4"X1000' BLK/WHT
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
4 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
ปลอก x 1000' (304.80m) สีดำ, สีขาว
หมวดหมู่
สี
สีดำ, สีขาว
ผู้ผลิต
Techflex
ความยาว
1000' (304.80m)
ชุด
ความหนาของผนัง
0.028" (0.71mm)
บรรจุภัณฑ์
ม้วน
อุณหภูมิในการทำงาน
-75°C ~ 150°C
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
การป้องกันความร้อน
ทนการติดไฟ, ทนความร้อน
ประเภท
ปลอก
การป้องกันการขีดข่วน
ทนต่อการเสียดสีและการตัด
คุณสมบัติประเภท
ขยายได้
การป้องกันของเหลว
ทนต่อน้ำมันเบนซิน
เส้นผ่านศูนย์กลาง - ด้านใน, ไม่ถูกขยาย
0.250" (6.35mm)
คุณสมบัติ
ทนต่อกรด, ทนต่อสารเคมี, รอยตัดเรียบ, ไม่ลามไฟ, ทนต่อสารละลาย
เส้นผ่านศูนย์กลาง - ด้านใน, ถูกขยาย
0.438" (11.13mm)