HTN0.25TB200
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
1030-HTN0.25TB200-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
HTN0.25TB200
คำอธิบาย
EXPAND SLEEV 1/4"X200' BLK/WHT
คำอธิบายโดยละเอียด
ปลอก x 200' (60.96m) สีดำ, สีขาว
ความยาว
200' (60.96m)
ชุด
ความหนาของผนัง
0.028" (0.71mm)
อุณหภูมิในการทำงาน
-75°C ~ 150°C
เส้นผ่านศูนย์กลาง - ด้านใน, ไม่ถูกขยาย
0.250" (6.35mm)
เส้นผ่านศูนย์กลาง - ด้านใน, ถูกขยาย
0.438" (11.13mm)