HTN0.75TB75
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
1030-HTN0.75TB75-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
HTN0.75TB75
คำอธิบาย
EXPAND SLEEVE 3/4"X75' BLK/WHT
คำอธิบายโดยละเอียด
ปลอก x 75.00' (22.86m) สีดำ, สีขาว
ความยาว
75.00' (22.86m)
ชุด
ความหนาของผนัง
0.028" (0.71mm)
อุณหภูมิในการทำงาน
-75°C ~ 150°C
เส้นผ่านศูนย์กลาง - ด้านใน, ไม่ถูกขยาย
0.750" (19.05mm)
เส้นผ่านศูนย์กลาง - ด้านใน, ถูกขยาย
1.250" (31.75mm)