MBN1.50SV100
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
1030-MBN1.50SV100-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
MBN1.50SV100
คำอธิบาย
GROUND BRAID TUBE 1.5"DIA X 100'
คำอธิบายโดยละเอียด
แบบท่อ สายกราวด์แบบถักเปีย 1.500" (38.10mm, 1 1/2") - Dia ด้านนอก x 100.0' (30.48m) 30 AWG
หมวดหมู่
ขนาด, ที่ให้มาด้วย
1.500" (38.10mm, 1 1/2") - Dia ด้านนอก
ความหนา
0.025" (0.64mm)
ชุด
จำนวนของพาห์
48
เครื่องวัดขนาดสายไฟ - ปลาย
30 AWG