MBN2.25SV50
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
1030-MBN2.25SV50-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
MBN2.25SV50
คำอธิบาย
GROUND BRAID TUBE 2.25"DIA X 50'
คำอธิบายโดยละเอียด
แบบท่อ สายกราวด์แบบถักเปีย 2.250" (57.15mm, 2 1/4") - Dia ด้านนอก x 50.0' (15.24m) 30 AWG
หมวดหมู่
ขนาด, ที่ให้มาด้วย
2.250" (57.15mm, 2 1/4") - Dia ด้านนอก
ความหนา
0.025" (0.64mm)
ชุด
จำนวนของพาห์
48
เครื่องวัดขนาดสายไฟ - ปลาย
30 AWG