BQ24170RGYR
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
296-38877-2-ND - เทปและม้วน (TR)
296-38877-1-ND - เทปตัดขาย (CT)
296-38877-6-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
BQ24170RGYR
คำอธิบาย
IC BATT CHG LI-ION 1-3CEL 24VQFN
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
12 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
ที่ชาร์จ ic ลิเธียมไอออน/โพลีเมอร์ 24-VQFN (5.5x3.5)
เอกสารข้อมูล
 เอกสารข้อมูล
โมเดล EDA/CAD
BQ24170RGYR รุ่น
หมวดหมู่
กระแสชาร์จ - สูงสุด
4A
ผู้ผลิต
Texas Instruments
แรงดันไฟฟ้าของชุดแบตเตอรี่
4.2V
บรรจุภัณฑ์
เทปและม้วน (TR)
เทปตัดขาย (CT)
Digi-Reel®
แรงดันไฟฟ้า - ที่จ่าย (สูงสุด)
17V
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 85°C (TA)