CD74HC123M96
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
296-14508-2-ND - เทปและม้วน (TR)
296-14508-1-ND - เทปตัดขาย (CT)
296-14508-6-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
CD74HC123M96
คำอธิบาย
IC MMV 2-CIR 25-NS 16-SOIC
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
6 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
โมโนสเตเบิลมัลติไวเบรเตอร์ 25 ns 16-SOIC
เอกสารข้อมูล
 เอกสารข้อมูล
โมเดล EDA/CAD
CD74HC123M96 รุ่น
คุณสมบัติของผลิตภัณฑ์
กรองผลิตภัณฑ์ที่คล้ายกัน
หมวดหมู่
ดีเลย์ในการแพร่กระจาย
25 ns
ผู้ผลิต
Texas Instruments
กระแสไฟ - เอาต์พุตสูง, ต่ำ
5.2mA, 5.2mA
ชุด
แรงดันไฟฟ้า - ที่จ่าย
2 V ~ 6 V
บรรจุภัณฑ์
เทปและม้วน (TR)
เทปตัดขาย (CT)
Digi-Reel®
อุณหภูมิในการทำงาน
-55°C ~ 125°C
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
ประเภทการติดตั้ง
ติดบนพื้นผิว
ประเภทลอจิก
โมโนสเตเบิล
บรรจุภัณฑ์ / เคส
16-SOIC (0.154", ความกว้าง 3.90mm)