CD74HC283M96
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
296-31579-2-ND - เทปและม้วน (TR)
296-31579-1-ND - เทปตัดขาย (CT)
296-31579-6-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
CD74HC283M96
คำอธิบาย
IC BINARY FULL ADDER 4BIT 16SOIC
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
12 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
วงจรบวกเต็มอัตราไบนารี่พร้อมตัวทดเร็ว ic 16-SOIC
โมเดล EDA/CAD
CD74HC283M96 รุ่น
หมวดหมู่
จำนวนของบิต
4
อุณหภูมิในการทำงาน
-55°C ~ 125°C
บรรจุภัณฑ์ / เคส
16-SOIC (0.154", ความกว้าง 3.90mm)
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
บรรจุภัณฑ์ผู้จำหน่ายอุปกรณ์
16-SOIC
ประเภทลอจิก
วงจรบวกเต็มอัตราไบนารี่พร้อมตัวทดเร็ว
หมายเลขผลิตภัณฑ์พื้นฐาน
แรงดันไฟฟ้าที่จ่าย
2V ~ 6V