CD74HCT123M96
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
296-31602-2-ND - เทปและม้วน (TR)
296-31602-1-ND - เทปตัดขาย (CT)
296-31602-6-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
CD74HCT123M96
คำอธิบาย
IC MMV 2-CIR 25-NS 16-SOIC
คำอธิบายโดยละเอียด
โมโนสเตเบิลมัลติไวเบรเตอร์ 25 ns 16-SOIC
โมเดล EDA/CAD
CD74HCT123M96 รุ่น
หมวดหมู่
ดีเลย์ในการแพร่กระจาย
25 ns
ผู้ผลิต
Texas Instruments
กระแสไฟ - เอาต์พุตสูง, ต่ำ
4mA, 4mA
ชุด
แรงดันไฟฟ้า - ที่จ่าย
4.5 V ~ 5.5 V
อุณหภูมิในการทำงาน
-55°C ~ 125°C
ติดบนพื้นผิว
ประเภทลอจิก
โมโนสเตเบิล
บรรจุภัณฑ์ / เคส
16-SOIC (0.154", ความกว้าง 3.90mm)