CD74HCT73M96
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
296-CD74HCT73M96TR-ND - เทปและม้วน (TR)
296-CD74HCT73M96CT-ND - เทปตัดขาย (CT)
296-CD74HCT73M96DKR-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
CD74HCT73M96
คำอธิบาย
IC FF JK TYPE DBL 1-BIT 14-SOIC
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
6 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
รองเท้าแตะ 2 องค์ประกอบ JK Type 1 หัวเจาะ ขอบด้านลบ 14-SOIC (0.154", ความกว้าง 3.90mm)
เอกสารข้อมูล
 เอกสารข้อมูล
โมเดล EDA/CAD
CD74HCT73M96 รุ่น
หมวดหมู่
ประเภททริกเกอร์
ขอบด้านลบ
ผู้ผลิต
Texas Instruments
กระแสไฟ - เอาต์พุตสูง, ต่ำ
4mA, 4mA
บรรจุภัณฑ์
เทปและม้วน (TR)
เทปตัดขาย (CT)
Digi-Reel®
แรงดันไฟฟ้า - ที่จ่าย
4.5V ~ 5.5V
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
กระแสไฟฟ้า - ควิเซนต์ (Iq)
4 µA
ฟังก์ชั่น
รีเซ็ต
ความจุไฟฟ้าอินพุต
10 pF
ประเภท
JK Type
อุณหภูมิในการทำงาน
-55°C ~ 125°C (TA)
ประเภทเอาต์พุต
ส่วนเติมเต็ม
ประเภทการติดตั้ง
ติดบนพื้นผิว
จำนวนขององค์ประกอบ
2
บรรจุภัณฑ์ผู้จำหน่ายอุปกรณ์
14-SOIC
จำนวนของบิตต่อองค์ประกอบ
1
บรรจุภัณฑ์ / เคส
14-SOIC (0.154", ความกว้าง 3.90mm)
ความถี่สัญญาณนาฬิกา
60 MHz
หมายเลขผลิตภัณฑ์พื้นฐาน
ดีเลย์ในการแพร่กระจายสูงสุด @ V, CL สูงสุด
38ns @ 4.5V, 50pF