CSD25213W10
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
296-40004-2-ND - เทปและม้วน (TR)
296-40004-1-ND - เทปตัดขาย (CT)
296-40004-6-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
CSD25213W10
คำอธิบาย
MOSFET P-CH 20V 1.6A 4DSBGA
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
6 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
P-ช่องสัญญาณ 20 V 1.6A (Ta) 1W (Ta) ติดบนพื้นผิว 4-DSBGA (1x1)
เอกสารข้อมูล
 เอกสารข้อมูล
โมเดล EDA/CAD
CSD25213W10 รุ่น
หมวดหมู่
Vgs (th) (สูงสุด) @ Id
1.1V @ 250µA
Mfr
เกทชาร์จ (Qg) (สูงสุด) @ Vgs
2.9 nC @ 4.5 V
ชุด
Vgs (สูงสุด)
-6V
บรรจุภัณฑ์
เทปและม้วน (TR)
เทปตัดขาย (CT)
Digi-Reel®
ความจุไฟฟ้าอินพุต (Ciss) (สูงสุด) @ Vds
478 pF @ 10 V
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
กำลังงานสูญเสีย (สูงสุด)
1W (Ta)
ประเภท FET
อุณหภูมิในการทำงาน
-55°C ~ 150°C (TJ)
เทคโนโลยี
ประเภทการติดตั้ง
ติดบนพื้นผิว
เดรนสู่แหล่งจ่ายแรงดันไฟฟ้า (Vdss)
20 V
บรรจุภัณฑ์ผู้จำหน่ายอุปกรณ์
4-DSBGA (1x1)
กระแสไฟฟ้า - เดรนอย่างต่อเนื่อง (Id) @ 25°C
บรรจุภัณฑ์ / เคส
ขับแรงดันไฟฟ้า (สูงสุด Rds เปิด, ต่ำสุด Rds เปิด)
2.5V, 4.5V
หมายเลขผลิตภัณฑ์พื้นฐาน
Rds เปิด (สูงสุด) @ Id, Vgs
47mOhm @ 1A, 4.5V