F28P650DK9PTP
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
296-F28P650DK9PTP-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
F28P650DK9PTP
คำอธิบาย
C2000 32-BIT MCU, 2X C28X+CLA CP
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
12 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
C28x C2000™ C28x Piccolo™ ไมโครคอนโทรลเลอร์ ic คอร์คู่ 32-Bit 200MHz 1.28 MB (1.28 M x 8) แฟลช 176-HLQFP (24x24)
เอกสารข้อมูล
 เอกสารข้อมูล
โมเดล EDA/CAD
F28P650DK9PTP รุ่น
หมวดหมู่
ขนาดหน่วยความจำโปรแกรม
Mfr
ประเภทหน่วยความจำโปรแกรม
แฟลช
ชุด
ขนาด RAM
248K x 8
บรรจุภัณฑ์
ถาด
แรงดันไฟฟ้า - ที่จ่าย (Vcc/Vdd)
2.8V ~ 3.63V
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
ตัวแปลงข้อมูล
A/D 36x10/16b SAR
โปรเซสเซอร์หลัก
C28x
ประเภทออสซิลเลเตอร์
ภายใน
ขนาดคอร์
คอร์คู่ 32-Bit
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 125°C (TA)
ความเร็ว
200MHz