F28P659SH6PTPQ1
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
296-F28P659SH6PTPQ1-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
F28P659SH6PTPQ1
คำอธิบาย
AUTOMOTIVE C2000 32-BIT MCU, 400
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
12 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
C28x C2000™ C28x Piccolo™ ไมโครคอนโทรลเลอร์ ic คอร์คู่ 32-Bit 200MHz 768KB (768K x 8) แฟลช 176-HLQFP (24x24)
เอกสารข้อมูล
 เอกสารข้อมูล
โมเดล EDA/CAD
F28P659SH6PTPQ1 รุ่น
หมวดหมู่
ประเภทหน่วยความจำโปรแกรม
แฟลช
Mfr
ขนาด RAM
244K x 8
ชุด
แรงดันไฟฟ้า - ที่จ่าย (Vcc/Vdd)
2.8V ~ 3.63V
บรรจุภัณฑ์
ถาด
ตัวแปลงข้อมูล
A/D 36x12/16b SAR;D/A 2x12b
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
ประเภทออสซิลเลเตอร์
ภายใน
โปรเซสเซอร์หลัก
C28x
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 125°C (TA)
ขนาดคอร์
คอร์คู่ 32-Bit
เกรด
รถยนต์
ความเร็ว
200MHz