INA300AQDGSRQ1
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
296-44721-2-ND - เทปและม้วน (TR)
296-44721-1-ND - เทปตัดขาย (CT)
296-44721-6-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
INA300AQDGSRQ1
คำอธิบาย
IC CURRENT SENSE 10VSSOP
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
18 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
การตรวจจับกระแสไฟฟ้า เรกูเลเตอร์ ด้านสูง/ต่ำ 10-VSSOP
เอกสารข้อมูล
 เอกสารข้อมูล
โมเดล EDA/CAD
INA300AQDGSRQ1 รุ่น
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 125°C
ผู้ผลิต
Texas Instruments
เกรด
รถยนต์
บรรจุภัณฑ์
เทปและม้วน (TR)
เทปตัดขาย (CT)
Digi-Reel®
คุณสมบัติ
AEC-Q100
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
ประเภทการติดตั้ง
ติดบนพื้นผิว
ฟังก์ชั่น
การตรวจจับกระแสไฟฟ้า
บรรจุภัณฑ์ / เคส
10-TFSOP, 10-MSOP (0.118", ความกว้าง 3.00mm)
วิธีการตรวจจับ
ด้านสูง/ต่ำ
บรรจุภัณฑ์ผู้จำหน่ายอุปกรณ์
10-VSSOP
แรงดันไฟฟ้า - อินพุต
2.7V ~ 5.5V