LM1086CT-3.3/NOPB
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
LM1086CT-3.3/NOPB-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
LM1086CT-3.3/NOPB
คำอธิบาย
IC REG LINEAR 3.3V 1.5A TO220-3
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
6 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
ic รักษาระดับแรงดันเชิงเส้น บวก คงที่ 1 เอาต์พุต 1.5A TO-220-3
โมเดล EDA/CAD
LM1086CT-3.3/NOPB รุ่น
กระแสไฟฟ้า - ควิเซนต์ (Iq)
5 mA
บรรจุภัณฑ์
ท่อ
กระแสไฟฟ้า - ที่จ่าย (สูงสุด)
10 mA
PSRR
72dB (120Hz)
การตั้งค่าเอาต์พุต
คุณสมบัติการป้องกัน
กระแสไฟฟ้าเกิน, อุณหภูมิสูงเกิน, ลัดวงจร
ประเภทเอาต์พุต
อุณหภูมิในการทำงาน
0°C ~ 125°C
ประเภทการติดตั้ง
ทรูโฮล
แรงดันไฟฟ้า - อินพุต (สูงสุด)
27V
บรรจุภัณฑ์ / เคส
TO-220-3
แรงดันไฟฟ้า - เอาต์พุต (ต่ำสุด/คงที่)
3.3V
บรรจุภัณฑ์ผู้จำหน่ายอุปกรณ์
TO-220-3
แรงดันไฟฟ้าที่ต่างกัน (สูงสุด)
1.5V @ 1.5A