LM1117DT-1.8/NOPB
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
LM1117DT-1.8/NOPB-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
LM1117DT-1.8/NOPB
คำอธิบาย
IC REG LINEAR 1.8V 800MA TO252-3
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
18 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
ic รักษาระดับแรงดันเชิงเส้น บวก คงที่ 1 เอาต์พุต 800mA TO-252-3
เอกสารข้อมูล
 เอกสารข้อมูล
โมเดล EDA/CAD
LM1117DT-1.8/NOPB รุ่น
หมวดหมู่
กระแสไฟ - เอาต์พุต
Mfr
กระแสไฟฟ้า - ควิเซนต์ (Iq)
5 mA
บรรจุภัณฑ์
ท่อ
กระแสไฟฟ้า - ที่จ่าย (สูงสุด)
10 mA
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
PSRR
75dB (120Hz)
การตั้งค่าเอาต์พุต
คุณสมบัติการป้องกัน
กระแสไฟฟ้าเกิน, อุณหภูมิสูงเกิน
ประเภทเอาต์พุต
อุณหภูมิในการทำงาน
0°C ~ 125°C
จำนวนของเรกกูเลเตอร์
1
ประเภทการติดตั้ง
ติดบนพื้นผิว
แรงดันไฟฟ้า - อินพุต (สูงสุด)
15V
บรรจุภัณฑ์ / เคส
TO-252-3, DPAK (2 ตัวนำ + แท็บ), SC-63
แรงดันไฟฟ้า - เอาต์พุต (ต่ำสุด/คงที่)
1.8V
บรรจุภัณฑ์ผู้จำหน่ายอุปกรณ์
TO-252-3
แรงดันไฟฟ้าที่ต่างกัน (สูงสุด)
1.2V @ 800mA