LM1117MPX-3.3/NOPB หมดสต็อกและสามารถสั่งจองได้
ผลิตภัณฑ์ทดแทนที่มีอยู่:
Similar
Texas Instruments
มีอยู่ในสต็อค: 895
เอกสารข้อมูล
Similar
Texas Instruments
มีอยู่ในสต็อค: 1,650
เอกสารข้อมูล
มีอยู่ในสต็อค: 0
Direct
onsemi
Diodes Incorporated
Diodes Incorporated
Rohm Semiconductor
ic รักษาระดับแรงดันเชิงเส้น บวก คงที่ 1 เอาต์พุต 800mA SOT-223-4
ภาพที่ปรากฏเป็นเพียงภาพตัวอย่างเท่านั้น ควรขอข้อมูลจำเพาะที่แน่นอนจากเอกสารข้อมูลผลิตภัณฑ์
What is a Voltage Regulator Another Teaching Moment | Digi-Key Electronics
LM1117MPX-3.3/NOPB
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
LM1117MPX-3.3/NOPBTR-ND - เทปและม้วน (TR)
LM1117MPX-3.3/NOPBCT-ND - เทปตัดขาย (CT)
LM1117MPX-3.3/NOPBDKR-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
LM1117MPX-3.3/NOPB
คำอธิบาย
IC REG LIN 3.3V 800MA SOT-223-4
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
12 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
โมเดล EDA/CAD
LM1117MPX-3.3/NOPB รุ่น
หมวดหมู่
กระแสไฟ - เอาต์พุต
Mfr
กระแสไฟฟ้า - ควิเซนต์ (Iq)
5 mA
ชุด
กระแสไฟฟ้า - ที่จ่าย (สูงสุด)
10 mA
บรรจุภัณฑ์
เทปและม้วน (TR)
เทปตัดขาย (CT)
Digi-Reel®
PSRR
75dB (120Hz)
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
คุณสมบัติการป้องกัน
กระแสไฟฟ้าเกิน, อุณหภูมิสูงเกิน
การตั้งค่าเอาต์พุต
อุณหภูมิในการทำงาน
0°C ~ 125°C
ประเภทเอาต์พุต
ประเภทการติดตั้ง
ติดบนพื้นผิว
จำนวนของเรกกูเลเตอร์
1
บรรจุภัณฑ์ / เคส
TO-261-4, TO-261AA
แรงดันไฟฟ้า - อินพุต (สูงสุด)
15V
บรรจุภัณฑ์ผู้จำหน่ายอุปกรณ์
SOT-223-4
แรงดันไฟฟ้า - เอาต์พุต (ต่ำสุด/คงที่)
3.3V
หมายเลขผลิตภัณฑ์พื้นฐาน
แรงดันไฟฟ้าที่ต่างกัน (สูงสุด)
1.2V @ 800mA