LM2575T-12/LF03 หมดสต็อกและสามารถสั่งจองได้
ผลิตภัณฑ์ทดแทนที่มีอยู่:
Similar
onsemi
มีอยู่ในสต็อค: 165
เอกสารข้อมูล
Similar
onsemi
มีอยู่ในสต็อค: 0
เอกสารข้อมูล
บัค ไอซีเร็กกูเลเตอร์สวิตชิ่ง บวก คงที่ 12V 1 เอาต์พุต 1A TO-220-5 ตัวนำที่ขึ้นรูป
ภาพที่ปรากฏเป็นเพียงภาพตัวอย่างเท่านั้น ควรขอข้อมูลจำเพาะที่แน่นอนจากเอกสารข้อมูลผลิตภัณฑ์
LM2575T-12/LF03
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
296-35120-5-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
LM2575T-12/LF03
คำอธิบาย
IC REG BUCK 12V 1A TO220-5
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
6 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
โมเดล EDA/CAD
LM2575T-12/LF03 รุ่น
หมวดหมู่
แรงดันไฟฟ้า - อินพุต (สูงสุด)
40V
Mfr
แรงดันไฟฟ้า - เอาต์พุต (ต่ำสุด/คงที่)
ชุด
ความถี่ - สวิตช์ชิ่ง
52kHz
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 125°C (TJ)
ประเภทการติดตั้ง
ทรูโฮล
บรรจุภัณฑ์ผู้จำหน่ายอุปกรณ์
TO-220-5
จำนวนของเอาต์พุต
1
หมายเลขผลิตภัณฑ์พื้นฐาน
แรงดันไฟฟ้า - อินพุต (ต่ำสุด)
4V