LM2576HVT-15/LF03
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
296-35123-5-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
LM2576HVT-15/LF03
คำอธิบาย
IC REG BUCK 15V 3A TO220-5
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
6 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
บัค ไอซีเร็กกูเลเตอร์สวิตชิ่ง บวก คงที่ 15V 1 เอาต์พุต 3A TO-220-5 ตัวนำที่ขึ้นรูป
โมเดล EDA/CAD
LM2576HVT-15/LF03 รุ่น
หมวดหมู่
แรงดันไฟฟ้า - อินพุต (สูงสุด)
60V
Mfr
แรงดันไฟฟ้า - เอาต์พุต (ต่ำสุด/คงที่)
ชุด
ความถี่ - สวิตช์ชิ่ง
52kHz
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 125°C (TJ)
ประเภทการติดตั้ง
ทรูโฮล
บรรจุภัณฑ์ผู้จำหน่ายอุปกรณ์
TO-220-5
จำนวนของเอาต์พุต
1
หมายเลขผลิตภัณฑ์พื้นฐาน
แรงดันไฟฟ้า - อินพุต (ต่ำสุด)
4V