LM2591HVS-3.3/NOPB
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
LM2591HVS-3.3/NOPB-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
LM2591HVS-3.3/NOPB
คำอธิบาย
IC REG BUCK 3.3V 1A TO263
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
6 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
บัค ไอซีเร็กกูเลเตอร์สวิตชิ่ง บวก คงที่ 3.3V 1 เอาต์พุต 1A TO-263-6, D2PAK (5 ตัวนำ + แท็บ), TO-263BA
เอกสารข้อมูล
 เอกสารข้อมูล
โมเดล EDA/CAD
LM2591HVS-3.3/NOPB รุ่น
หมวดหมู่
แรงดันไฟฟ้า - อินพุต (สูงสุด)
60V
Mfr
แรงดันไฟฟ้า - เอาต์พุต (ต่ำสุด/คงที่)
ชุด
กระแสไฟ - เอาต์พุต
บรรจุภัณฑ์
ท่อ
ความถี่ - สวิตช์ชิ่ง
150kHz
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
วงจรเรียงกระแสแบบซิงโครนัส
ไม่
ฟังก์ชั่น
สเต็ปดาวน์
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 125°C (TJ)
การตั้งค่าเอาต์พุต
บวก
ประเภทการติดตั้ง
ติดบนพื้นผิว
โทโพโลยี
บรรจุภัณฑ์ / เคส
ประเภทเอาต์พุต
บรรจุภัณฑ์ผู้จำหน่ายอุปกรณ์
TO-263 (DDPAK-5)
จำนวนของเอาต์พุต
1
หมายเลขผลิตภัณฑ์พื้นฐาน
แรงดันไฟฟ้า - อินพุต (ต่ำสุด)
4.5V