LM340T-12/NOPB
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
LM340T-12/NOPB-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
LM340T-12/NOPB
คำอธิบาย
IC REG LINEAR 12V 1.5A TO220-3
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
12 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
ic รักษาระดับแรงดันเชิงเส้น บวก คงที่ 1 เอาต์พุต 1.5A TO-220-3
เอกสารข้อมูล
 เอกสารข้อมูล
โมเดล EDA/CAD
LM340T-12/NOPB รุ่น
หมวดหมู่
กระแสไฟ - เอาต์พุต
Mfr
กระแสไฟฟ้า - ควิเซนต์ (Iq)
8 mA
บรรจุภัณฑ์
ท่อ
PSRR
80dB (120Hz)
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
คุณสมบัติการป้องกัน
อุณหภูมิสูงเกิน, ลัดวงจร
การตั้งค่าเอาต์พุต
อุณหภูมิในการทำงาน
0°C ~ 125°C
ประเภทเอาต์พุต
ประเภทการติดตั้ง
ทรูโฮล
จำนวนของเรกกูเลเตอร์
1
บรรจุภัณฑ์ / เคส
TO-220-3
แรงดันไฟฟ้า - อินพุต (สูงสุด)
35V
บรรจุภัณฑ์ผู้จำหน่ายอุปกรณ์
TO-220-3
แรงดันไฟฟ้า - เอาต์พุต (ต่ำสุด/คงที่)
12V
หมายเลขผลิตภัณฑ์พื้นฐาน
แรงดันไฟฟ้าที่ต่างกัน (สูงสุด)
2V @ 1A