LM3480IM3-3.3/NOPB
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
LM3480IM3-3.3/NOPBTR-ND - เทปและม้วน (TR)
LM3480IM3-3.3/NOPBCT-ND - เทปตัดขาย (CT)
LM3480IM3-3.3/NOPBDKR-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
LM3480IM3-3.3/NOPB
คำอธิบาย
IC REG LINEAR 3.3V 100MA SOT23-3
คำอธิบายโดยละเอียด
ic รักษาระดับแรงดันเชิงเส้น บวก คงที่ 1 เอาต์พุต 100mA SOT-23-3
โมเดล EDA/CAD
LM3480IM3-3.3/NOPB รุ่น
หมวดหมู่
แรงดันไฟฟ้าที่ต่างกัน (สูงสุด)
1.2V @ 100mA
Mfr
กระแสไฟ - เอาต์พุต
บรรจุภัณฑ์
เทปและม้วน (TR)
เทปตัดขาย (CT)
Digi-Reel®
กระแสไฟฟ้า - ควิเซนต์ (Iq)
2 mA
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
คุณสมบัติการป้องกัน
กระแสไฟฟ้าเกิน, อุณหภูมิสูงเกิน
การตั้งค่าเอาต์พุต
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 125°C
ประเภทเอาต์พุต
ประเภทการติดตั้ง
ติดบนพื้นผิว
จำนวนของเรกกูเลเตอร์
1
บรรจุภัณฑ์ / เคส
TO-236-3, SC-59, SOT-23-3
แรงดันไฟฟ้า - อินพุต (สูงสุด)
30V
บรรจุภัณฑ์ผู้จำหน่ายอุปกรณ์
SOT-23-3
แรงดันไฟฟ้า - เอาต์พุต (ต่ำสุด/คงที่)
3.3V