LM3671MF-1.8EV
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
LM3671MF-1.8EV-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
LM3671MF-1.8EV
คำอธิบาย
EVAL BOARD FOR LM3671
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
LM3671 - DC/DC, สเต็ปดาวน์ 1 เอาต์พุตแบบไม่แยก บอร์ดทดสอบเอาท์พุต
หมวดหมู่
กระแสไฟ - เอาต์พุต
600mA
ผู้ผลิต
Texas Instruments
แรงดันไฟฟ้า - อินพุต
2.7V ~ 5.5V
บรรจุภัณฑ์
กล่อง
โทโพโลยีของเรกกูเลเตอร์
บัค
สถานะผลิตภัณฑ์
เลิกผลิต
ความถี่ - สวิตช์ชิ่ง
2MHz
วัตถุประสงค์หลัก
DC/DC, สเต็ปดาวน์
สิ่งที่บรรจุอยู่
บอร์ด
เอาต์พุตและประเภท
1 เอาต์พุตแบบไม่แยก
IC / ชิ้นส่วนที่ใช้
LM3671
แรงดันไฟฟ้า - เอาต์พุต
1.8V