LM385BYZ-2.5/NOPB
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
LM385BYZ-2.5/NOPB-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
LM385BYZ-2.5/NOPB
คำอธิบาย
IC VREF SHUNT 1.5% TO92-3
คำอธิบายโดยละเอียด
สับเปลี่ยน ic อ้างอิงแรงดันไฟฟ้า ±1.5% TO-92-3
โมเดล EDA/CAD
LM385BYZ-2.5/NOPB รุ่น
หมวดหมู่
ค่าสัมประสิทธิ์อุณหภูมิ
50ppm/°C
ผู้ผลิต
Texas Instruments
สัญญาณรบกวน - 10Hz ถึง 10kHz
120µVrms
บรรจุภัณฑ์
จำนวนมาก
กระแสไฟฟ้า - แคโทด
20 µA
อุณหภูมิในการทำงาน
0°C ~ 70°C (TA)
ประเภทอ้างอิง
สับเปลี่ยน
ประเภทการติดตั้ง
ทรูโฮล
ประเภทเอาต์พุต
คงที่
บรรจุภัณฑ์ / เคส
TO-226-3, TO-92-3 (TO-226AA)
แรงดันไฟฟ้า - เอาต์พุต (ต่ำสุด/คงที่)
2.5V
บรรจุภัณฑ์ผู้จำหน่ายอุปกรณ์
TO-92-3
กระแสไฟ - เอาต์พุต
20 mA
หมายเลขผลิตภัณฑ์พื้นฐาน
ความคลาดเคลื่อนที่ยอมรับได้
±1.5%