LM3940IMP-3.3/NOPB หมดสต็อกและสามารถสั่งจองได้
ผลิตภัณฑ์ทดแทนที่มีอยู่:
Similar
Diodes Incorporated
มีอยู่ในสต็อค: 12,514
เอกสารข้อมูล
Similar
Diodes Incorporated
มีอยู่ในสต็อค: 3,107
เอกสารข้อมูล
Rohm Semiconductor
Rohm Semiconductor
มีอยู่ในสต็อค: 6
Microchip Technology
onsemi
Microchip Technology
onsemi
MaxLinear, Inc.
ic รักษาระดับแรงดันเชิงเส้น บวก คงที่ 1 เอาต์พุต 1A SOT-223-4
ภาพที่ปรากฏเป็นเพียงภาพตัวอย่างเท่านั้น ควรขอข้อมูลจำเพาะที่แน่นอนจากเอกสารข้อมูลผลิตภัณฑ์
What is a Voltage Regulator Another Teaching Moment | Digi-Key Electronics
LM3940IMP-3.3/NOPB
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
LM3940IMP-3.3/NOPBTR-ND - เทปและม้วน (TR)
LM3940IMP-3.3/NOPBCT-ND - เทปตัดขาย (CT)
LM3940IMP-3.3/NOPBDKR-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
LM3940IMP-3.3/NOPB
คำอธิบาย
IC REG LINEAR 3.3V 1A SOT-223-4
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
12 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
โมเดล EDA/CAD
LM3940IMP-3.3/NOPB รุ่น
หมวดหมู่
แรงดันไฟฟ้าที่ต่างกัน (สูงสุด)
0.2V @ 100mA
Mfr
กระแสไฟ - เอาต์พุต
บรรจุภัณฑ์
เทปและม้วน (TR)
เทปตัดขาย (CT)
Digi-Reel®
คุณสมบัติการป้องกัน
อุณหภูมิสูงเกิน, ลัดวงจร
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 125°C
การตั้งค่าเอาต์พุต
ประเภทการติดตั้ง
ติดบนพื้นผิว
ประเภทเอาต์พุต
บรรจุภัณฑ์ / เคส
TO-261-4, TO-261AA
จำนวนของเรกกูเลเตอร์
1
บรรจุภัณฑ์ผู้จำหน่ายอุปกรณ์
SOT-223-4
แรงดันไฟฟ้า - อินพุต (สูงสุด)
7.5V
หมายเลขผลิตภัณฑ์พื้นฐาน
แรงดันไฟฟ้า - เอาต์พุต (ต่ำสุด/คงที่)
3.3V