LM4040AIM3-10.0/NOPB
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
LM4040AIM3-10.0/NOPBTR-ND - เทปและม้วน (TR)
LM4040AIM3-10.0/NOPBCT-ND - เทปตัดขาย (CT)
LM4040AIM3-10.0/NOPBDKR-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
LM4040AIM3-10.0/NOPB
คำอธิบาย
IC VREF SHUNT 0.1% SOT23-3
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
6 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
สับเปลี่ยน ic อ้างอิงแรงดันไฟฟ้า ±0.1% SOT-23-3
โมเดล EDA/CAD
LM4040AIM3-10.0/NOPB รุ่น
หมวดหมู่
ค่าสัมประสิทธิ์อุณหภูมิ
100ppm/°C
ผู้ผลิต
Texas Instruments
สัญญาณรบกวน - 10Hz ถึง 10kHz
180µVrms
กระแสไฟฟ้า - แคโทด
103 µA
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 85°C (TA)
แรงดันไฟฟ้า - เอาต์พุต (ต่ำสุด/คงที่)
10V
กระแสไฟ - เอาต์พุต
15 mA
หมายเลขผลิตภัณฑ์พื้นฐาน
ความคลาดเคลื่อนที่ยอมรับได้
±0.1%