LM4040C25MDBZTEP
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
296-29536-2-ND - เทปและม้วน (TR)
296-29536-1-ND - เทปตัดขาย (CT)
296-29536-6-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
LM4040C25MDBZTEP
คำอธิบาย
IC VREF SHUNT 0.64% SOT23-3
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
18 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
สับเปลี่ยน ic อ้างอิงแรงดันไฟฟ้า ±0.64% SOT-23-3
โมเดล EDA/CAD
LM4040C25MDBZTEP รุ่น
หมวดหมู่
ค่าสัมประสิทธิ์อุณหภูมิ
100ppm/°C
ผู้ผลิต
Texas Instruments
สัญญาณรบกวน - 10Hz ถึง 10kHz
35µVrms
กระแสไฟฟ้า - แคโทด
82 µA
อุณหภูมิในการทำงาน
-55°C ~ 125°C (TA)
แรงดันไฟฟ้า - เอาต์พุต (ต่ำสุด/คงที่)
2.5V
กระแสไฟ - เอาต์พุต
15 mA
หมายเลขผลิตภัณฑ์พื้นฐาน
ความคลาดเคลื่อนที่ยอมรับได้
±0.64%