LM4040CEM3-2.5/NOPB
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
LM4040CEM3-2.5/NOPBTR-ND - เทปและม้วน (TR)
LM4040CEM3-2.5/NOPBCT-ND - เทปตัดขาย (CT)
LM4040CEM3-2.5/NOPBDKR-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
LM4040CEM3-2.5/NOPB
คำอธิบาย
IC VREF SHUNT 0.5% SOT23-3
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
6 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
สับเปลี่ยน ic อ้างอิงแรงดันไฟฟ้า ±0.5% SOT-23-3
เอกสารข้อมูล
 เอกสารข้อมูล
โมเดล EDA/CAD
LM4040CEM3-2.5/NOPB รุ่น
หมวดหมู่
ค่าสัมประสิทธิ์อุณหภูมิ
100ppm/°C
ผู้ผลิต
Texas Instruments
สัญญาณรบกวน - 10Hz ถึง 10kHz
35µVrms
บรรจุภัณฑ์
เทปและม้วน (TR)
เทปตัดขาย (CT)
Digi-Reel®
กระแสไฟฟ้า - แคโทด
68 µA
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 125°C (TA)
ประเภทอ้างอิง
สับเปลี่ยน
ประเภทการติดตั้ง
ติดบนพื้นผิว
ประเภทเอาต์พุต
คงที่
บรรจุภัณฑ์ / เคส
TO-236-3, SC-59, SOT-23-3
แรงดันไฟฟ้า - เอาต์พุต (ต่ำสุด/คงที่)
2.5V
บรรจุภัณฑ์ผู้จำหน่ายอุปกรณ์
SOT-23-3
กระแสไฟ - เอาต์พุต
15 mA
หมายเลขผลิตภัณฑ์พื้นฐาน
ความคลาดเคลื่อนที่ยอมรับได้
±0.5%