LM4040D25IDCKR
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
296-17941-2-ND - เทปและม้วน (TR)
296-17941-1-ND - เทปตัดขาย (CT)
296-17941-6-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
LM4040D25IDCKR
คำอธิบาย
IC VREF SHUNT 1% SC70-5
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
6 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
สับเปลี่ยน ic อ้างอิงแรงดันไฟฟ้า ±1% SC-70-5
โมเดล EDA/CAD
LM4040D25IDCKR รุ่น
หมวดหมู่
ค่าสัมประสิทธิ์อุณหภูมิ
150ppm/°C
ผู้ผลิต
Texas Instruments
สัญญาณรบกวน - 10Hz ถึง 10kHz
35µVrms
กระแสไฟฟ้า - แคโทด
80 µA
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 85°C (TA)
บรรจุภัณฑ์ / เคส
5-TSSOP, SC-70-5, SOT-353
แรงดันไฟฟ้า - เอาต์พุต (ต่ำสุด/คงที่)
2.5V
บรรจุภัณฑ์ผู้จำหน่ายอุปกรณ์
SC-70-5
กระแสไฟ - เอาต์พุต
15 mA
หมายเลขผลิตภัณฑ์พื้นฐาน
ความคลาดเคลื่อนที่ยอมรับได้
±1%