LM4041D12IDBZR
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
296-20919-2-ND - เทปและม้วน (TR)
296-20919-1-ND - เทปตัดขาย (CT)
296-20919-6-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
LM4041D12IDBZR
คำอธิบาย
IC VREF SHUNT 1% SOT23-3
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
12 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
สับเปลี่ยน ic อ้างอิงแรงดันไฟฟ้า ±1% SOT-23-3
โมเดล EDA/CAD
LM4041D12IDBZR รุ่น
หมวดหมู่
ค่าสัมประสิทธิ์อุณหภูมิ
150ppm/°C
ผู้ผลิต
Texas Instruments
สัญญาณรบกวน - 10Hz ถึง 10kHz
20µVrms
กระแสไฟฟ้า - แคโทด
80 µA
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 85°C (TA)
แรงดันไฟฟ้า - เอาต์พุต (ต่ำสุด/คงที่)
1.225V
กระแสไฟ - เอาต์พุต
12 mA
หมายเลขผลิตภัณฑ์พื้นฐาน
ความคลาดเคลื่อนที่ยอมรับได้
±1%