LM4132AMF-3.3/NOPB
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
LM4132AMF-3.3/NOPBTR-ND - เทปและม้วน (TR)
LM4132AMF-3.3/NOPBCT-ND - เทปตัดขาย (CT)
LM4132AMF-3.3/NOPBDKR-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
LM4132AMF-3.3/NOPB
คำอธิบาย
IC VREF SERIES 0.05% SOT23-5
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
12 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
ซีรีส์ ic อ้างอิงแรงดันไฟฟ้า ±0.05% SOT-23-5
เอกสารข้อมูล
 เอกสารข้อมูล
โมเดล EDA/CAD
LM4132AMF-3.3/NOPB รุ่น
หมวดหมู่
ค่าสัมประสิทธิ์อุณหภูมิ
20ppm/°C
ผู้ผลิต
Texas Instruments
สัญญาณรบกวน - 0.1Hz ถึง 10Hz
310µVp-p
บรรจุภัณฑ์
เทปและม้วน (TR)
เทปตัดขาย (CT)
Digi-Reel®
แรงดันไฟฟ้า - อินพุต
3.7V ~ 5.5V
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
กระแสไฟฟ้า - ที่จ่าย
100µA
ประเภทอ้างอิง
ซีรีส์
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 125°C (TJ)
ประเภทเอาต์พุต
คงที่
ประเภทการติดตั้ง
ติดบนพื้นผิว
แรงดันไฟฟ้า - เอาต์พุต (ต่ำสุด/คงที่)
3.3V
บรรจุภัณฑ์ / เคส
SC-74A, SOT-753
กระแสไฟ - เอาต์พุต
20 mA
บรรจุภัณฑ์ผู้จำหน่ายอุปกรณ์
SOT-23-5
ความคลาดเคลื่อนที่ยอมรับได้
±0.05%