LM43603PWPT
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
296-37755-2-ND - เทปและม้วน (TR)
296-37755-1-ND - เทปตัดขาย (CT)
296-37755-6-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
LM43603PWPT
คำอธิบาย
IC REG BUCK ADJ 3A 16HTSSOP
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
12 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
บัค ไอซีเร็กกูเลเตอร์สวิตชิ่ง บวก ปรับได้ 1V 1 เอาต์พุต 3A 16-PowerTSSOP (0.173", ความกว้าง 4.40mm)
เอกสารข้อมูล
 เอกสารข้อมูล
โมเดล EDA/CAD
LM43603PWPT รุ่น
คุณสมบัติของผลิตภัณฑ์
กรองผลิตภัณฑ์ที่คล้ายกัน
หมวดหมู่
แรงดันไฟฟ้า - อินพุต (สูงสุด)
36V
Mfr
แรงดันไฟฟ้า - เอาต์พุต (ต่ำสุด/คงที่)
ชุด
แรงดันไฟฟ้า - เอาต์พุต (สูงสุด)
28V
บรรจุภัณฑ์
เทปและม้วน (TR)
เทปตัดขาย (CT)
Digi-Reel®
กระแสไฟ - เอาต์พุต
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
ความถี่ - สวิตช์ชิ่ง
200kHz ~ 2.2MHz
ฟังก์ชั่น
สเต็ปดาวน์
วงจรเรียงกระแสแบบซิงโครนัส
ใช่
การตั้งค่าเอาต์พุต
บวก
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 125°C (TJ)
โทโพโลยี
ประเภทการติดตั้ง
ติดบนพื้นผิว
ประเภทเอาต์พุต
บรรจุภัณฑ์ / เคส
จำนวนของเอาต์พุต
1
บรรจุภัณฑ์ผู้จำหน่ายอุปกรณ์
16-HTSSOP
แรงดันไฟฟ้า - อินพุต (ต่ำสุด)
3.5V